青山 发表于 2016-8-25 19:54:06

最近收到几封用泰语写的邮件,不知道是什么意思

一封
สวัสดีครับ
ผมชื่อริโก้ และผมอยากจะขอโพสต์บทความสักบทลงบนเว็บไซต์ของคุณ
ผมกำลังตั้งใจจะเผยแพร่บทความดีๆ มีคุณภาพ ที่เขียนโดยนักเขียนมือโปร ซึ่งในเนื้อหาจะมีการแทรกลิงค์เว็บพนันออนไลน์เซิร์ฟนอกของผมรวมอยู่ด้วย

ทางผมจะมีค่าตอบแทนให้ ไม่แน่ใจว่าอันนี้พอจะเป็นไปได้มั้ยครับ
ยังไงฝากติดต่อกลับนะครับ เราจะได้คุยรายละเอียดกันต่อ

二封
สวัสดีค่ะ
ดิฉันชื่อเรียอา จะขอสอบถามเกี่ยวกับการลงโฆษณาบนเว็บไซต์ ค่ะ
เรากำลังต้องการจะลงเผยแพร่บทความคุณภาพ ที่มีลิงค์ของเว็บรับพนันออนไลน์เซิร์ฟนอกของเราแทรกอยู่ด้วย ซึ่งบทความที่จะขอลงนั้น เขียนโดยนักเขียนมืออาชีพ โดยเราจะมีค่าตอบแทนในเรตที่เหมาะสม จ่ายให้กับทางคุณ

อันนี้พอจะเป็นไปได้มั้ยคะ
หากทางคุณสนใจ รบกวนติดต่อกลับทางอีเมล์นี้ เพื่อเราจะได้คุยรายละเอียดอื่นๆ กันต่อค่ะ

哪位大神帮忙下,这两封邮件分别说的是什么?

dick9798 发表于 2016-8-25 21:09:00

要买广告位,你让他说英语呗

billy 发表于 2016-8-25 21:35:44

google翻译
页: [1]
查看完整版本: 最近收到几封用泰语写的邮件,不知道是什么意思